วันพฤหัสบดีที่ 4 เมษายน 2567 นายณรงค์ จิตรสะอาด ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 สาขานราธิวาส ,นายสุธี ขอบขำ ผู้อำนวยการส่วนป้องกันรักษาป่าและควบควมไฟป่า และเจ้าหน้าที่ส่วนป้องกันฯ ได้ร่วมกันออกตรวจเยี่ยม มอบน้ำดื่ม และให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติงานของหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ นธ.4 (สุไหงปาดี) และเจ้าหน้าที่ที่ปฏิบัติงานอยู่ในพื้นที่ในการควบคุมดับไฟป่าในท้องที่ ต.ไพรวัน อ.ตากใบ จ.นราธิวาส
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/674808-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/674809-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/674810-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/674811-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/113149-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/04/113207-1024x768.jpg)