วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2567 ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 สาขานราธิวาส มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เข้าร่วมกิจกรรมเปิดบ้านวิชาการ Open House ประจำปีการศึกษา 2567 ภายในงานมีการเปิดโอกาศให้นักเรียนพิการแสดงความรู้ ความสามารถด้านต่างๆ และมีการเผยแพร่ผลงานของนักรียน ครู และบุคลากรสู่สาธารณะ ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ จังหวัดนราธิวาส
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757871_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757865_0_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757893_0_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757899_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757901_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/narathiwat/wp-content/uploads/sites/57/2024/03/S__7757903_0_0-1-1024x768.jpg)