สอบถามพันธุ์ไม้ไผ่ครับ

• This topic is empty.
กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    แว่น
    ผู้เยี่ยมชม

ผมจะสอบถามเกี่ยวกับพันธุ์ไม้ไผ่ ว่าเป็นพันธ์ุอะไร ต้องติดต่อยังไงบ้างครับ ผมทำวิจัยเกี่ยวไม้ไผ่ ได้สั่งซื้อจากทางภาคใต้ เขาแจ้งว่าเป็นพันธุ์ข้าวหลาม แต่สั่งรอบที่ 2-3 แจ้งเป็นพันธุ์ซางนวล เลยอยากสอบถามว่ามีเจ้าหน้าที่ที่พอจะรู้เรื่องไม้ไผ่บางไหมครับ ผมมีป่องไม้ให้เอาไปดูได้นะครับ ขอบคุณครับ

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: สอบถามพันธุ์ไม้ไผ่ครับ
ข้อมูลของคุณ:

Skip to content