พนักงานราชการ ขึ้นบัญชี

• This topic is empty.
กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
  • ผู้เขียน
    คุณชายน้อย
    ผู้เยี่ยมชม

อยากทราบว่าตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปที่มีขึ้นบัญชีไว้ เกือบ 400 คน แต่มีตำแหน่งว่างแค่ 1 ตำแหน่ง อนาคตจะมีโอกาสเรียกบรรจุเพิ่มขึ้นหรือไม่ หรือ ต้องการแค่1ตำแหน่งเท่านั้นถ้ายังไม่ว่างก็ไม่เรียกลำดับถัดไป

#62567 Reply
    มากินข้าวนำกันเด้ออ้าย
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับ ขึ้นบัญชีพนักงานราชการตำแหน่งเจ้าหน้าที่ป่าได้ รับ2 ตำเเหน่ง เเต่ได้ลำดับที่18 จะมีโอกาศเรียกบ้างไหมครับ

#63562 Reply
    ศุภากิต
    ผู้เยี่ยมชม

ได้ขึ้นบัญชีเจ้าหน้าที่ธุรการ ลำดับที่33 ขอนแก่น มีโอกาสจะเรียกถึงภายในปี2567มั้ยครับ

#63862 Reply
    มะลิ
    ผู้เยี่ยมชม

อยากจะเรียนสอบถามว่า ผู้ที่ผ่านการเลือกสรรเพื่อจ้างเป็นพนักงานราชการทั่วไป ของสำนักจัดการทรัพย์ยากรป่าไม้ที่ 3 ลำปาง ตั้งแต่วันที่ 24 มิถุนายน 2565 ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี จะมีโอกาสถูกเรียกใช้บัญชีจากเขตอื่น หน่วยงานอื่น หรือส่วนกลางบ้างไหมคะ (ในระยะเวลาที่เหลือประมาณ 1 ปี)

#68450 Reply
    ทองทราย
    ผู้เยี่ยมชม

ได้ขึ้นบัญชีเจ้าหน้าที่ธุรการ ลำดับที่ 21 สระบุรี​ อยากทราบว่าเรียกถึงลำดับที่เท่าไหร่คะ และมีโอกาสจะเรียกถึงภายในปี2567มั้ยคะ

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
ตอบกลับไปยัง: พนักงานราชการ ขึ้นบัญชี
ข้อมูลของคุณ:

Skip to content