![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9222-1024x683.jpg)
2 กุมภาพันธ์ 2567 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
ดร.สุวรรณ ตั้งมิตรเจริญ ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการป่าไม้ เป็นผู้แทนกรมป่าไม้ ร่วมวางแจกันดอกไม้ หน้าอนุสาวรีย์สามบูรพาจารย์ และร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ จำนวน ๒๐ รูป บริเวณหน้าหอประชุมใหญ่ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เนื่องในวันสถาปนามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ครบรอบ 81 ปี โดยมี ผู้อำนวยการจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 (นครศรีธรรมราช) ผู้อำนวยการศูนย์สารสนเทศ ผู้อำนวยการส่วนการเจ้าหน้าที่ และเจ้าหน้าที่กรมป่าไม้ เข้าร่วม ทั้งนี้ เพื่อแสดงความยินดีในการก่อตั้งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ก้าวสู่ปีที่ 81
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9309-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9343-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9353-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9362-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9369-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9292-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9295-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9271-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9283-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9220-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9257-1024x683.jpg)