![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_รองบรรณรักษ์-01_231226_4-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_รองบรรณรักษ์-01_231226_2-1024x682.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_รองบรรณรักษ์-01_231226_3-1024x682.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_รองบรรณรักษ์-01_231226_1-1024x682.jpg)
นายบรรณรักษ์ เสริมทอง รองอธิบดีกรมป่าไม้ พร้อมด้วยนายอำนาจ สุสุทธิ ผู้อำนวยการสำนักบริหารกลาง ร่วมทำบุญใส่บาตรข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุสงฆ์ จำนวน 9 รูป เนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 ของกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2566 ณ บริเวณโถงอาคารสืบ นาคะเสถียร กรมอุทยานฯ