วันที่ 1 มกราคม 2564 นายอดิศร นุชดำรงค์ อธิบดีกรมป่าไม้ พร้อมด้วย นายจิระศักดิ์ ชูความดี รองอธิบดีกรมป่าไม้ พร้อมด้วย ผู้บริหารกรมป่าไม้ ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่กรมป่าไม้ เข้าร่วมลงนามถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ 10 และสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ วันที่ 1 มกราคม พุทธศักราช 2564 ณ ศาลาสหทัยสมาคม ภายในพระบรมมหาราชวัง
![นายอดิศร นุชดำรงค์ อธิบดีกรมป่าไม้ พร้อมด้วย ผู้บริหารกรมป่าไม้ ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่กรมป่าไม้ เข้าร่วมลงนามถวายพระพร](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2021/01/120021.jpg)