หน่วยป้องกันและพัฒนากุฉินารายณ์ ได้รวมกิจกรรมทางองค์การบริหารส่วนตำบลกุดหว้า จัดงานแข็งกีฬาของเทศบาล
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/1894.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 27 ธันวาคม 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันและพัฒนากุฉินารายณ์ ได้รวมกิจกรรมทางองค์การบริหารส่วนตำบลกุดหว้า จัดงานแข็งกีฬาของเทศบาล โดยนายอำเอภกุฉินารายณ์เป็นประธานเปิดงาน