ร่วมกิจกรรมโครงการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ มูลนิธิแพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชนนี (พอ.สว.) และโครงการจังหวัดกาฬสินธุ์บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยิ้มให้ประชาชน ครั้งที่ 1/ 2565
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2022/02/331787.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 08.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์ โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ท่าคันโท ได้ปฎิบัติงานเข้าร่วมกิจกรรมโครงการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ มูลนิธิแพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชนนี (พอ.สว.) และโครงการจังหวัดกาฬสินธุ์บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยิ้มให้ประชาชน ครั้งที่ 1/ 2565 ณ โรงเรียนหนองบัวคุรุรัฐประชาสรรพ์ หมู่ที่ 4 บ้านหนองบัว ต.หนองบัว อ.หนองกุงศรี จ.กาฬสินธุ์
.
.