ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น ศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์และศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ได้เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมหลักสูตร “การจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ” รุ่นที่ 2
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/445867.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
13-14 ธันวาคม 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น ศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์และศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ได้เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมหลักสูตร “การจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ” รุ่นที่ 2 ณ กรมป่าไม้และฝึกปฏิบ้ติระบบการจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยอิเล็กทรอนิกส์ (e-GP) ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร กรุงเทพฯ