ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมตามโครงการจิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณบดินทรเทพยวรางกูร 66 พรรษา 28 กรกฎาคม 2561 ณ บริเวณบึงพลาญชัยจังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/07/964664.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 18 กรกฎาคม 2561 ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมตามโครงการจิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณบดินทรเทพยวรางกูร 66 พรรษา 28 กรกฎาคม 2561 โดยมีหน่วยงานราชการและจิตอาสา จำนวน 500 นาย ร่วมออกบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ 10 จุด ณ บริเวณบึงพลาญชัยจังหวัดร้อยเอ็ด