ร่วมกันลาดตระเวนในเขตป่าสงวนแห่งชาติ ป่าดงแม่เผด พื้นที่อำเภอนามน จังหวัดกาฬสินธ์ุ
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/01/612634.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันศุกร์ที่ 22 มกราคม 2564 เวลา 09.30 น.. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไมเที่ 7๗ (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธ์ุ โดยนายอดิศร คงสมกัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ประจำหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ห้วยผึ้ง เจ้าหน้าที่ประจำชุดปฏิบัติการพิเศษป่าไม้กาฬสินธ์ุ ร่วมกับเจ้าหน้าที่ฝ่ายปกครองอำเภอนามนและเจ้าหน้าที่กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดกาฬสินธุ์
ได้ร่วมกันลาดตระเวนในเขตป่าสงวนแห่งชาติ ป่าดงแม่เผด พื้นที่อำเภอนามน จังหวัดกาฬสินธ์ุ โดยมีนายพุทธภูมิ นาชัยเริ่ม ปลัดอำเภอรักษาราชการแทนนายอำเภอนามน เป็นประธานปล่อยแถวมอบนโยบาย