ร่วมงานจิตอาสาพระราชทาน “เราทำความดีเพื่อ ชาติ ศาสน์ กษัตริย์” ณ บริเวณเทศบาลเมืองกาฬสินธุ์ กิจกรรมน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/10/ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์-1-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 23 ตุลาคม 2563 เวลา 08:30 น. หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ท่าคันโท ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์ สํานักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ท่าคันโทร่วมกับหน่วยงานในสังกัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดในพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ร่วมงานจิตอาสาพระราชทาน “เราทำความดีเพื่อ ชาติ ศาสน์ กษัตริย์” ณ บริเวณเทศบาลเมืองกาฬสินธุ์ กิจกรรมน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณเทศบาลเมืองกาฬสินธุ์ อ.เมืองกาฬสินธุ์ จังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมีนายทรงผล ใจกริม ผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธาน
.
.