หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ร่วมประชุมอำเภอกุฉินารายณ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/bb5c3a7f993b7cb25b2410e212e0386a-1.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 1 กรกฎาคม 2563 เวลา 13:30 น. ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้กุฉินารายณ์ เข้าร่วมประชุมประจำเดือน ณ ห้องประชุมอำเภอกุฉินารายณ์ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการหัวหน้าท้องถิ่นและสถานที่ศึกษาในเขตพื้นที่อำเภอกุฉินารายณ์โดยมีนายพิชัย ส่งสุเลิศ สันติ นายอำเภอกุฉินารายณ์เป็นประธาน เสร็จสิ้นปิดประชุมเวลา 15.40 น จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ นายบำเพ็ญ จิตทวี หัวหน้าหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้กุฉินารายณ์ รายงาน
.
.