ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์ ตรวจสอบรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ ศสส ระยะที่ 2
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/87bc8d15cd5f56a49a99687221cd20ad.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 4 มิถุนายน 2563 เวลา 15:47 น. คณะทำงานจังหวัดกาฬสินธุ์ ปฏิบัติงานตามแผนงานยุทธศาสตร์การเติบโตอย่างยั่งยืน อนุรักษ์ ฟื้นฟู และป้องกันการทำลายทรัพยากรธรรมชาติ กิจกรรมโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม สิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 โดยออกตรวจรับรองผลการบำรุงรักษาต้นไม้ ปีที่ 3 ท้องที่ตำบลเหนือ อำเภอเมืองกาฬสินธุ์ จังหวัดกาฬสินธุ์ จำนวน 1 ราย เนื้อที่ 10 ไร่ และท้องที่ตำบลนาเชือก อำเภอยางตลาด จังหวัดกาฬสินธุ์ จำนวน 5 ราย เนื้อที่ 25 ไร่
.
.