ร่วมกิจกรรมเพื่อแสดงความจงรักภักดี เนื่องในโอกาสการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช 2562 ณ ห้องแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแกน
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/06/246713.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 31 พฤษภาคม 2562 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยนายสุพจน์ อินทร์เหล่าใหญ่ ผู้อำนวยการส่วนโครงการพระราชดำริฯ และนายวุฒิชัย พิรุณสุนทร ผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมการปลูกป่า ร่วมกิจกรรมเพื่อแสดงความจงรักภักดี เนื่องในโอกาสการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช 2562 ณ ห้องแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแกน โดยมี ดร.สมศักดิ์ จังตระกุล ผู้ว่าราชการขอนแก่น เป็นประธานในพิธี
.
.
.