พิธีปิด และมอบใบประกาศนียบัตร การฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันไฟป่าที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ 30 – 31 พฤษภาคม 2562 ให้แก่เทศบาลตำบลภูปอ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/06/220206.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 31 พฤษภาคม 2562 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยส่งเสริมการควบคุมไฟป่ากาฬสินธุ์ เป็นวิทยากรฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันไฟป่าที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ 30 – 31 พฤษภาคม 2562 ให้แก่เทศบาลตำบลภูปอ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์ มีนายกเทศมนตรีตำบลภูปอ นายสุริยา สำราญรื่น เป็นประธานในพิธีปิด และมอบใบประกาศนียบัตร ให้แก่ผู้เข้ารับการฝึกอบรมเจ้าหน้าที่ อพ.ปร.และนักเรียน จำนวน 50 คน
.
.
.