หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.4 (คำอาฮวน) ได้รับการตรวจเยี่ยมจาก พ.อ.โกมล วงศ์อนันต์ พร้อมคณะจาก กอ.รมน. มุกดาหารโดยมีนายฐิติกร เงาะปก หัวหน้าหน่วยฯได้สรุปและรายงานผลการปฏิบัติงานประจำปีงบประมาณ 2561
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/187694.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 27 ธันวาคม 2561 เวลา 13.30 น.หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.4(คำอาฮวน)ได้รับการตรวจเยี่ยมจาก พ.อ.โกมล วงศ์อนันต์ พร้อมคณะจาก กอ.รมน. มุกดาหารโดยมีนายฐิติกร เงาะปก หัวหน้าหน่วยฯได้สรุปและรายงานผลการปฏิบัติงานประจำปีงบประมาณ 2561พร้อมรับมอบไข่ไก่ จำนวน 10 ถาด เพื่อเป็นอาหารสำหรับเจ้าหน้าที่ ณ สถานีควบคุมไฟป่าภูผาเทิบ-ภูผายล