ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรที่กรมป่าไม้ และเข้าพบผู้บริหารกรมป่าไม้เพื่อขอพรเนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2562
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/173403.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันอังคารที่ 25 ธันวาคม 2561 นายมิตรชัย อานันทนสกุล ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่7(ขอนแก่น) นำคณะเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรที่กรมป่าไม้ และเข้าพบผู้บริหารกรมป่าไม้เพื่อขอพรเนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2562