ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายราชการสักการะ ถวายราชสดุดีและถวายบังคม หน้าพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร ณ ศาลากลางจังหวดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/237382.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2561 ในวันที่ 5 ธันวาคม 2561 เวลา 07.30 น. สำนักจัดการทัพยากรป่าไม้ที่ 7(ขอนแก่น) โดยผู้อำนวยการสำนักฯ และเจ้าหน้าที่ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายราชการสักการะ ถวายราชสดุดีและถวายบังคม หน้าพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร ณ ศาลากลางจังหวดขอนแก่น