ร่วมพิธีวันชาติไทย ณ บริเวณลานสวนสนามค่ายศรีพัชรินทร์ มณฑลทหารบกที่ 23
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/173835.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2561 ในวันที่ 5 ธันวาคม 2561 สำนักจัดการทัพยากรป่าไม้ที่ 7(ขอนแก่น) โดยเจ้าหน้าที่ส่วนส่งเสริมการปลูกป่า ร่วมพิธีวันชาติไทย ณ บริเวณลานสวนสนามค่ายศรีพัชรินทร์ มณฑลทหารบกที่ 23