ร่วมประชุมการดำเนินงานอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลหนองมะเขือ อำเภอพล จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/11/170671.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2561 เวลา 10.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยนางกัลยาณี ขวัญศักดิ์ นักวิชาการเผยแพร่ เป็นตัวแทนเข้าร่วมประชุมการดำเนินงานอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลหนองมะเขือ อำเภอพล จังหวัดขอนแก่น