นายวีรวัฒน์ ประสมสุข ผู้อำนวยการส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า ได้ตรวจเยี่ยมหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง) โดยได้ให้ความรู้แนวทางการปฏิบัติงานด้านการป้องกันรักษาป่า ระเบียบในการปฏิบัติงาน การแก้ไขปัญหาอุปสรรค์ในหน่วยงาน การร่วมมือกันพัฒนาหน่วยงาน รวมถึงความสามัคคีในการปฏิบัติงาน ให้แก่ป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง)
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/11/4-2.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2561 เวลา 10.00 น. นายวีรวัฒน์ ประสมสุข ผู้อำนวยการส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า ได้ตรวจเยี่ยมหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง) โดยได้ให้ความรู้แนวทางการปฏิบัติงานด้านการป้องกันรักษาป่า ระเบียบในการปฏิบัติงาน การแก้ไขปัญหาอุปสรรค์ในหน่วยงาน การร่วมมือกันพัฒนาหน่วยงาน รวมถึงความสามัคคีในการปฏิบัติงาน ให้แก่ป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง)