วัดป่ากตติญานุสร ต.สงเปือย อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น พร้อมคณะกรรมการวัด ได้มอบรถตัดหญ้าให้กับ หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.1 (ภูเวียง)
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/11/1546.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2561 เวลา 09.30 น. วัดป่ากตติญานุสร ต.สงเปือย อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น พร้อมคณะกรรมการวัด ได้มอบรถตัดหญ้าให้กับ หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.1 (ภูเวียง) จำนวน 2 เครื่อง เพือนำมาใช้ประโยชน์ภายในหน่วยฯ