ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานอำเภอแบบบูรณาการ (กบอ.) หัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้ารัฐวิสาหกิจ อำเภอหนองกุงศรี ประจำเดือนตุลาคม 2561 ครั้งที่ 10 /2561 ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอหนองกุงศรี ชั้น 2 จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/10/659377-1.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 2 ตุลาคม 2561 เวลา 13.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส.4 (ภูพระ) เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานอำเภอแบบบูรณาการ (กบอ.) หัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้ารัฐวิสาหกิจ อำเภอหนองกุงศรี ประจำเดือนตุลาคม 2561 ครั้งที่ 10 /2561 ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอหนองกุงศรี ชั้น 2 จังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมี นายสัญญพงศ์ ศิริเรืองวัฒนา ปลัดอาวุโส รักษาการแทน นายอำเภอหนองกุงศรี เป็นประธานที่ประชุม เสร็จเวลา 16.00 น.