ประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและปราบปรามการตัดไม้ทำลายป่า จังหวัดร้อยเอ็ด (คปป.จ.) ครั้งที่ 1/2561 ณ ห้องประชุมพระเวสสันดร ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/09/32847.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันพุธที่ 19 กันยายน 2561เวลา 13.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้จังหวัดร้อยเอ็ด และหน่วยป้องกันรักษาป่าในพื้นที่จังหวัดร้อยเอ็ด เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและปราบปรามการตัดไม้ทำลายป่า จังหวัดร้อยเอ็ด(คปป.จ.) ครั้งที่ 1/2561 ณ ห้องประชุมพระเวสสันดร ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมีนายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นประธานในที่ประชุม