หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก. 2 (โคกหลวง) ดำเนินการขนย้ายไม้ของกลางที่ตกเป็นของแผ่นดินโดยรถบรรทุกขนไม้ที่หน่วยฯ เพื่อเตรียมขนไม้ไปยังสถานที่แปรรูปไม้ขององค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ อู่บก พหลโยธิน ตำบลลำไทร อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/09/45054.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 3 กันยายน 2561 เวลา 13.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก. 2 (โคกหลวง) ดำเนินการขนย้ายไม้ของกลางที่ตกเป็นของแผ่นดินโดยรถบรรทุกขนไม้ที่หน่วยฯ เพื่อเตรียมขนไม้ไปยังสถานที่แปรรูปไม้ขององค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ อู่บก พหลโยธิน ตำบลลำไทร อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา