ทำงานจังหวัดร้อยเอ็ด ออกพื้นที่เพื่อตรวจรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ของแปลงเกษตรกรที่เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม และสิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 ท้องที่อำเภอโพนทอง อำเภอเสลภูมิ จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/145509.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันอังคารที่ 22 สิงหาคม 2561 ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด โดยงานส่งเสริมการปลูกป่า คณะทำงานจังหวัดร้อยเอ็ด ออกพื้นที่เพื่อตรวจรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ของแปลงเกษตรกรที่เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม และสิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 ท้องที่อำเภอโพนทอง อำเภอเสลภูมิ จังหวัดร้อยเอ็ด