ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนบริหารจัดการและพัฒนาลุ่มน้ำแบบบูรณาการ ครั้งที่ 2 /2561 ณ โรงแรมเพชรรัชต์ การ์เด้น จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/14163.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 16 สิงหาคม 2561 ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนบริหารจัดการและพัฒนาลุ่มน้ำแบบบูรณาการ ครั้งที่ 2 /2561 ณ โรงแรมเพชรรัชต์ การ์เด้น จังหวัดร้อยเอ็ด
ทั้งนี้เพื่อร่วมจัดทำแผนบริหารจัดการและพัฒนาลุ่มน้ำแบบบูรณาการ ประจำปี 2563 เพื่อให้เป็นไปตามยุทธศาสตร์การบริหารจัดการทรัพยากรน้ำของชาติและนโยบายของรัฐบาล