ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้ารัฐวิสาหกิจ อำเภอท่าคันโท ประจำเดือนสิงหาคม 2561 ครั้งที่ 8 /2561 ณ ห้องประชุมที่ว่าการ อำเภอท่าคันโท จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/576147.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 1 สิหาคม 2561 เวลา 09.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส.4 (ภูพระ) เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้ารัฐวิสาหกิจ อำเภอท่าคันโท ประจำเดือนสิงหาคม 2561 ครั้งที่ 8 /2561 ณ ห้องประชุมที่ว่าการ อำเภอท่าคันโท จังหวัดกาฬสินธุ์ โดยมี นายพลานุภาพ ธพรคำแพทย์ นายอำเภอท่าคันโท เป็นประธานที่ประชุม เสร็จเวลา 12.00 น.