ร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการฝึกอบรมวิทยากรจิตอาสา 904 “หลักสูตรหลักประจำ” รุ่นที่ 1/61 “เป็นเบ้า เป็น แม่พิมพ์” ณ ห้องประชุม 211 ศาลากลางจังหวัด ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/07/160675.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 17 กรกฎาคม 2561 เวลา 13.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ได้เข้าร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการฝึกอบรมวิทยากรจิตอาสา 904 “หลักสูตรหลักประจำ” รุ่นที่ 1/61 “เป็นเบ้า เป็น แม่พิมพ์” ณ ห้องประชุม 211 ศาลากลางจังหวัด ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม จัดโดยกองบัญชาการทหารมหาดเล็กราชวัลลภรักษาพระองค์ โดยมีนายเสน่ห์ นนทะโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธาน