กิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน จิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดและปลูกต้นไม้กับอำเภอบ้านแฮด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/09/470976.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 15 กันยายน 2563 เวลา 09.00 น. สถานีเพาะชำกล้าไม้จังหวัดขอนแก่น ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน จิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดและปลูกต้นไม้กับอำเภอบ้านแฮด โดยสถานีเพาะชำกล้าไม้ขอนแก่น สนับสนุนต้นไม้ปลูก กล้าไม้ขนาดใหญ่ จำนวน 100 ต้น โดยมีนายอำเภอบ้านแฮดเป็นประธานเปิดงาน
.
.