ป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/280472.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 22 กรกฎาคม 2563 เวลา 09:00 น. ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ร่วมกับเทศบาลตำบลเกาะแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ดำเนินการโดยคณะกรรมการป่าชุมชนและสมาชิกป่าชุมชนบ้านหนองเม็ก หมู่ที่ 11 ตำบลเกาะแก้ว อำเภอเสลภูมิ จังหวัดร้อยเอ็ด ประกอบไปด้วยกิจกรรมบวชป่า กิจกรรมปรับปรุงแนวกันไฟ และกิจกรรมอนุรักษ์และฟื้นฟูป่าชุมชน
.
.
ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต ร่วมกิจกรรมบริหารจัดการป่าชุมชนเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต