ร่วมประชุมการพัฒนาเส้นทางปั่นจักรยานและการพัฒนาส่งเสริมแหล่งท่องเที่ยวในเขตพื้นที่อุทยานแห่งชาติน้ำพอง
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/2d32b22dfe8ff71a0bb48f16ee8e4ae6-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 10 มิถุนายน 2563 เวลา 10:00 น. หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้เขาสวนกวาง ร่วมกับผอ.สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดขอนแก่น, เจ้าหน้าที่อุทยานแห่งชาติน้ำพอง,นายอำเภออุบลรัตน์,ปลัดอาวุโสอำเภอบ้านฝาง,ปลัดอาวุโสอำเภอหนองเรือ,หอการค้าจังหวัดขอนแก่น,การไฟฟ้าเขื่อนอุบลรัตน์,กรมทางหลวงชนบทและชมรมจักรยานจังหวัดขอนแก่นได้เข้าร่วมประชุมเรื่องการพัฒนาเส้นทางปั่นจักรยานและพัฒนาส่งเสริมแหล่งท่องเที่ยวในเขตพื้นที่อุทยานแห่งชาติน้ำพอง