ตรวจสอบรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ ศสส ระยะที่ 2
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/55f8c1c115741faf7519ccc644af7074-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 10 มิถุนายน 2563 เวลา 15:25 น. คณะทำงานจังหวัดกาฬสินธุ์ ปฏิบัติงานตามแผนงานยุทธศาสตร์การเติบโตอย่างยั่งยื่น อนุรักษ์ ฟื้นฟู และป้องกันการทำลายทรัพยากรธรรมชาติ กิจกรรมโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม สิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 โดยออกตรวจรับรองผลการบำรุงรักษาต้นไม้ ปีที่ 2 ท้องที่ตำบลดอนจาน อำเภอดอนจาน จังหวัดกาฬสินธุ์ จำนวน 2 ราย 9 ไร่ ปีที่ 3 ท้องที่ตำบลบัวบาน อำเภอยางตลาด จังหวัดกาฬสินธุ์ จำนวน 1 ราย 3 แปลง เนื้อที่ 25 ไร่ และปีที่ 4 ท้องที่ตำบลนาจำปา อำเภอดอนจาน จังหวัดกาฬสินธุ์ จำนวน 2 ราย เนื้อที่ 23 ไร่
.