ศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการเครือข่ายอาสาสมัครพิทักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมหมู่บ้าน จังหวัดมหาสารคาม
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/05/fabab19a45ecad140cca42ad9b34235c.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 20 พฤษภาคม 2563 เวลา 09:30 น. นายสุมน นำพูลสุขสันติ์ ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ได้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการเครือข่ายอาสาสมัครพิทักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมหมู่บ้าน จังหวัดมหาสารคาม โดยนายพงษ์พันธ์ เเสงสุวรรณ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธานในการประชุม ณ สำนักทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดมหาสารคาม
.
.