ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ร่วมพิธีมอบโล่ที่ระลึกและเสื้อ Super Biker. อุ่นไอรักพระราชทาน ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/04/268493.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 5 เมษายน 2562 เวลา 9.00 น. ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร โดยนายประนม รัชอินทร์ เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน พร้อมด้วยนายพิชัย วงศ์กาฬสินธุ์ เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน ร่วมพิธีมอบโล่ที่ระลึกและเสื้อ Super Biker. อุ่นไอรักพระราชทาน ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน