หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ตามโครงการ”จิตอาสาพัฒนาแหล่งเที่ยว ถ้ำน้ำศักดิ์สิทธิ์” ร่วมกับอุทยานแห่งชาติภูผาม่าน เจ้าหน้าทหาร ร.8 พัน 2 หัวหน้าส่วนราชการอำเภอภูผาม่าน อบต.ภูผาม่าน และผู้นำหมู่บ้านและราษฎรในพื้นที ณ บริเวณถ้ำน้ำศักดิ์สิทธิ์ บ้านนาน้ำชำ หมู่ที 5 ตำบลภูผาม่าน อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/02/118635.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2562 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ตามโครงการ”จิตอาสาพัฒนาแหล่งเที่ยว ถ้ำน้ำศักดิ์สิทธิ์” ร่วมกับอุทยานแห่งชาติภูผาม่าน เจ้าหน้าทหาร ร.8 พัน 2 หัวหน้าส่วนราชการอำเภอภูผาม่าน อบต.ภูผาม่าน และผู้นำหมู่บ้านและราษฎรในพื้นที ณ บริเวณถ้ำน้ำศักดิ์สิทธิ์ บ้านนาน้ำชำ หมู่ที 5 ตำบลภูผาม่าน อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายอำเภอภูผาม่าน (นายชินกร แก้วคง) เป็นประธานในพิธี