ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ร่วมกิจกรรม “Bike อุ่นไอรัก คลายความหนาว สายน้ำแห่งรัตนโกสินทร์” จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/79258.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 9 ธ.ค.. 2561 (เวลา 15.00 น.) ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด ร่วมกิจกรรม “Bike อุ่นไอรัก คลายความหนาว สายน้ำแห่งรัตนโกสินทร์” จังหวัดร้อยเอ็ด ่โดย นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นประธานพิธี