หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้มัญจาคีรี เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการและประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่นคงและความสงบเรียบร้อยอำเภอมัญจาคีรี ประจำเดือน ธันวาคม 2561 ณ ห้องประชุมอำเภอมัญจาคีรี ชั้น 2
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/2.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 3 ธันวาคม 2561 เวลา 08.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้มัญจาคีรี เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการและประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่นคงและความสงบเรียบร้อยอำเภอมัญจาคีรี ประจำเดือน ธันวาคม 2561 ณ ห้องประชุมอำเภอมัญจาคีรี ชั้น 2 โดยมีนายสันติ จัตุพันธุ์ นายอำเภอมัญจาคีรี เป็นประธาน