นายอภิรักษ์ ทหรานนท์ ผู้ตรวจราชการกรมป่าไม้ ได้มาตรวจเยี่ยมและตรวจราชการที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/S__67747858.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 30 สิงหาคม 2561 นายอภิรักษ์ ทหรานนท์ ผู้ตรวจราชการกรมป่าไม้ ได้มาตรวจเยี่ยมและตรวจราชการที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร โดยมีนายฐิติกร เงาะปก ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มุกดาหารพร้อมเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับและได้ปลูกต้นรวงผึ้งไว้เป็นศิริมงคลและอนุสรณ์ ณ ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร