ร่วมกันลำเลียงสิ่งของที่ได้รับการบริจาคเพื่อนำไปช่วยเหลือพี่น้องชาวลาวที่ได้รับผลกระทบจากอุทกภัย ที่แขวงอัตตปือ สปป.ลาว
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/137031.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 2 กรกฎาคม 2561 เวลา 14.00 น นายฐิติกร เงาะปก ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ร่วมกันลำเลียงสิ่งของที่ได้รับการบริจาคเพื่อนำไปช่วยเหลือพี่น้องชาวลาวที่ได้รับผลกระทบจากอุทกภัย ที่แขวงอัตตปือ สปป ลาว ที่มูลนิธิการกุศลมุกดาหาร