ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร นายประนม รัชอินทร์ เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ร่วมงานสภากาแฟมุกดาหาร ประจำเดือน กรกฎาคม 2561 ณ หอแก้วมุกดา จังหวัดมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/07/210401.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 24 กรกฎาคม 2561 เวลา 07.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร นายประนม รัชอินทร์ เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ได้รับมอบหมายจาก ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ร่วมงานสภากาแฟมุกดาหาร ประจำเดือน กรกฎาคม 2561 ณ หอแก้วมุกดา จังหวัดมุกดาหาร