หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.2 (ดงหลวง) และหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.3 (คำชะอี) ประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและปราบปรามการตัดไม้ทำลายป่าครั้งที่ 3/2561 ณ ห้องประชุมดอกช้างน้าว ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/07/7689.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 23 กรกฎาคม 2561 เวลา 13.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.2 (ดงหลวง) และหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.3 (คำชะอี) ได้เข้าประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและปราบปรามการตัดไม้ทำลายป่าครั้งที่ 3/2561 ณ ห้องประชุมดอกช้างน้าว ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ชั้น 2 โดยนายเพิ่มศักดิ์ ฉวีรักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหารเป็นประธาน