วันศุกร์ที่ 10 เดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2563 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานโครงการ ” กรมป่าไม้ ปันสุข รักป่า รักประชาชน” ผ่านระบบ VDO Conference กรมป่าไม้ “Zoom”
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/Untitled-1.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันศุกร์ที่ 10 เดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2563 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ ร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานโครงการ ” กรมป่าไม้ ปันสุข รักป่า รักประชาชน” ผ่านระบบ VDO Conference กรมป่าไม้ “Zoom”
.
.
.
.