ร่วมประชุม คปป.ระดับอำเภอ ณ.ศูนย์เรียนรู้ผู้ช่วยบัญญัติ อัฐนาค ทางผู้นำชุมชนได้มีการหารือ เพื่อหารือแนวทาง การดูแลรักษาป่าและต้นน้ำลำธาร อ่างวังมน
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/5fe965190d817610081f185a5c8b683c.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 3 กรกฎาคม 2563 เจ้าหน้าที่หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้กุฉินารายณ์ ได้เข้าร่วมประชุม คปป.ระดับอำเภอ ณ.ศูนย์เรียนรู้ผู้ช่วยบัญญัติ อัฐนาค ทางผู้นำชุมชนได้มีการหารือ เพื่อหารือแนวทาง การดูแลรักษาป่าและต้นน้ำลำธาร อ่างวังมน โดยมี คณะกรรมการ กต.ผู้บริหารองค์กร และ ผู้นำชุมชน เข้าร่วมหารือในครั้งนี้
.
.
.