โครงการปลูกต้นไม้รวมใจภักดิ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/3ce6d3c8830d27ec2e6a1936ecbaa514-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 9 มิถุนายน 2563 เวลา 09:00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดย หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลวังสวาบ ผู้นำหมู่บ้านในพื้นที่ ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ ตามโครงการปลูกต้นไม้รวมใจภักดิ์ รักษาพื้นที่สีเขียว เนื้อที่ประมาณ 1 ไร่ กล้าไม้จำนวน 200 กล้า ณ บริเวณวัดภูเขาหลง บ้านฝายตาสวน หมู่ที่ 8 ตำบลวังสวาบ อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น นายมงคล. คำวงษ์ หัวหน้าหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน/รายงาน
.