ตรวจติดตามและประเมินผลการปฏิบัติงาน ของหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส. 2 (ดงแม่เผด)(หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ห้วยผึ้ง) โดยได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานได้ตรวจดูการเก็บรักษาไม้ของกลางพร้อมทั้งให้คำแนะนำเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานในภาคสนาม
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/01/282783.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 30 มกราคม 2561 เวลาประมาณ 14.30 น. นาย วีรวัฒน์ ประสมสุข ผู้อำนวยการส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) และคณะทำงานด้านการป้องกันรักษาป่าฯได้เดินทางมาตรวจติดตามและประเมินผลการปฏิบัติงาน ของหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส. 2 (ดงแม่เผด)(หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ห้วยผึ้ง) โดยได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานได้ตรวจดูการเก็บรักษาไม้ของกลางพร้อมทั้งให้คำแนะนำเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานในภาคสนามต่อไป