หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.4 (ภูพานคำ) ร่วมกับเจ้าหน้าที่ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ และช่างรังวัด สำนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขากระนวน ออกไประวังชี้แนวเขตและลงชื่อรับรองแนวเขตที่ดิน ตำบลหนองกุงใหญ่ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/798154.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 17 ธ.ค.61 เวลา 10.00 น. ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหัวหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.4 (ภูพานคำ) ร่วมกับเจ้าหน้าที่ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ และช่างรังวัด สำนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขากระนวน ออกไประวังชี้แนวเขตและลงชื่อรับรองแนวเขตที่ดิน กรณีขอรังวัดแบ่งแยกในนามเดิม รายนางสำเรียง โสภารัตน์ ตามหลักฐานหนังสือรับรองการทำประโยชน์ (น.ส.3) เลขที่ 144 หมู่ที่ 1 ตำบลหนองกุงใหญ่ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น