ประชุมกรรมการจังหวัดมุกดาหารและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดมุกดาหาร ประจำเดือน กรกฏาคม 2561 ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/304678.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 31 กรกฎาคม 2561 เวลา 09.30 น. นายฐิติกร เงาะปก ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มุกดาหารเข้าร่วมประชุมกรรมการจังหวัดมุกดาหารและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดมุกดาหาร ประจำเดือน กรกฏาคม 2561 ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายไพฑูรย์ รักษ์ประเทศ เป็นประธาน